Module Quang

 

MUA MODULE QUANG Ở ĐÂU?

Chúng tôi chuyên cung cấp, phân phối các loại module quang được sử dụng phổ biến trên thị trường hiện nay như module quang 1 sợi, Module quang 2 sợi, Module Quang Single Mode, Module Quang Multimode, Module Quang SFP, SFP+, X2, SFF... với tốc độ truyền tải dữ liệu là 155M, 1.25G, 2.5G, 10Gb, 20Gb, 100Gb...của những vước sóng 850nm, 1300nm, 1310nm,1550nm... của các nổi tiếng như Cisco, Plannet, Gnet...

Tất cả sản phẩm Module Quang của chúng tôi đều hỗ trợ tương thích với các loại  Switch TPLINK, Cisco, Dlink, Linksys, HP....

Bạn có thể mua module quang của chúng tôi những cách sau:

- Hotline: 0916 419 229 - 0946 74 29 29

- Mua trực tiếp tại website: phukiencongtrinh.com

- Fanpage: https://facebook.com/saigonecom

- Gửi yêu cầu báo giá qua mail: saigoncom1@gmail.com

Hoặc mua trực tiếp tại địa chỉ 36/4A KP2, Tân Thới Nhất, Quận 12, TPHCM

Chúng tôi hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc thông qua dịch vụ COD. Giá tốt cho đại lý, nhà thầu dự án, công trình...

Module Quang 1 Sợi Module quang 2 Sợi

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây