Module quang Optone SFP-LX-SM-0220D Module quang Optone SFP-LX-SM-0220D Module quang Optone SFP-LX-SM-0220D SFP-LX-SM-0220D
  • Module quang Optone SFP-LX-SM-0220D

  • 23 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: SFP-LX-SM-0220D
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Module quang 2 sợi SFP-LX-SM-0220D/1.25G – 20km Tx 1310nm

Module quang SFP truyền tín hiệu trên cáp quang single mode, tốc độ 1.25G, khoảng cách 20Km, chuẩn kết nối LC, bước sóng Tx1310nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP, những thiết bị truyền dẫn SDH, switch quang SFP các loại

Module quang hay có tên gọi là SFP Module ( Small From Factor Module) là một thiết bị nhỏ gọn chúng có tác dụng thu và phát tín hiệu có thể cắm nóng vào các đầu của thiết bị như: Switch, router, media converter, v,v… đầu còn lại chúng được kết nối với cáp đồng hoặc cáp quang . SFP module là một giao thức chuẩn phổ biến được hỗ trợ bởi các nhà sản xuất thiết bị mạng và viễn thông như : SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và còn rất nhiều chuẩn truyền dẫn khác.

Mô tả về module quang

Với hai đầu kết nối, đầu thứ nhất dùng để kết nối với các thiết bị như: Switch , Router , converter quang, ….

Là thiết bị nhỏ gọn với kích thước gồm chiều dài chỉ khoảng 6cm chiều rộng hơn 1cm được làm bằng chất liệu inox nên rất sáng đẹp, bên trong bao gồm một bo mạch điện tử có nhiệm vụ thu và phát tín hiệu.

Là một giao thức được thiết kế với hệ thống cổng là khe cắm đạt chuẩn SFP , mỗi một module quang đều có 2 đầu một gắn với các thiết bị Router , Switch….và đầu còn lại gắn với hệ thống mạng cáp đồng hoặc quang đều được.

Đầu thứ hai dùng để kết nối với hệ thống mạng cáp quang hoặc cáp đồng có hai kiểu kết nối như một sợi đơn hoặc hai sơi đôi.

Bạn có thể tham khảo thêm sản phẩm khác tại: Module Quang
Liên hệ : 0946742929 để được báo giá về sản phẩm
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây