  • Tủ rack treo tường 4U - D400
  • 8949 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: TURACK4UD400
  • Giá bán: Liên hệ
Kích thước tủ rack
Độ sâu tủ rack
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Mã hàng Hình ảnh sản phẩm Tên sản phẩm Giá bán
TURACKCAMERA Tủ rack đựng đầu ghi camera Tủ rack đựng đầu ghi camera Liên hệ
TURACK10UD600 Tủ rack 10U D600 Tủ rack 10U D600 Liên hệ
TURACK45U Tủ rack 45U sơn tĩnh điện Tủ rack 45U sơn tĩnh điện Liên hệ
TURACK36UD600 Tủ rack 36U D600 Tủ rack 36U D600 Liên hệ
TURACK9UD500 Tủ rack 9U D500 Tủ rack 9U D500 Liên hệ
TURACK9UOD Tủ rack 9U ngoài trời Tủ rack 9U ngoài trời Liên hệ
Tủ rack 4U D400 là mẫu tủ rack có kích thước nhỏ (H250xW550XD400) với thiết kế treo tường theo chuẩn 19" thích hợp cho quản lý hệ thống camera quan sát, hệ thống mạng... có quy mô nhỏ ở gia đình, văn phòng...Tủ rack treo 4U được làm từ chất liệu thép sơn tĩnh điện với các độ dày 0.8mm, 1mm hay 1.2mm với 2 màu chủ đạo là kem và đen.
Thông số kĩ thuật tủ rack 4U D400
Loại sản phẩm Tủ rack
Chiều cao(H) 250mm
Chiều rộng (W) 550mm
Chiều sâu(D) 400mm
Độ dày 0.8mm/1mm/1,2mm