THIẾT BỊ QUANG

 

Chuyên phân phối thiết bị mạng - cáp quang  single mode (SM) là loại dây cáp quang chỉ có một tia sáng truyền dẫn. Nó bao gồm các loại dây cáp quang có từ 1 sợi quang cho đến 96 sợi quang, được hoạt động ở bước sóng 1310 và 1550nm.
Cáp quang SM đều được chia thành nhiều loại khác nhau để đáp ứng một cách tốt nhất các nhu cầu sử dụng của công trình:
- Cáp quang luồn cống
- Cáp quang treo
- Cáp quang chôn trực tiếp
Phụ kiện công trình  với kinh nghiệm nhiều năm làm trong lĩnh vực thi công và phân phối cáp quang và chuyển hàng về tất cả các tỉnh thành trên cả nước nên khách hàng có thể yên tâm trong việc mua thiết bị tại công ty.
Cáp quang,
Cung cấp cáp quang,
Cáp quang giá rẻ,
Nhà phân phối cáp quang
Để đặt mua các loại cáp quang phù hợp với công trình của bạn hãy gọi cho chúng tôi ngay

cap quang min
 

Module Cisco GLC-SX-MMD
Mới

Module Cisco GLC-SX-MMD

Giá bán: Liên hệ

Module Cisco GLC-LH-SMD
Mới

Module Cisco GLC-LH-SMD

Giá bán: Liên hệ

Cáp quang treo sacom FO8

Cáp quang treo sacom FO8

Giá bán: Liên hệ

Cáp Quag Ngam 48FO

Cáp Quag Ngam 48FO

Giá bán: Liên hệ

Cáp quang VNPT 4FO single mode

Cáp quang VNPT 4FO single mode

Giá bán: Liên hệ

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây