Module Cisco GLC-LH-SMD Module Cisco GLC-LH-SMD Module quang GLC-LH-SMD GLC-LH-SMD
  • Module Cisco GLC-LH-SMD

  • 380 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
  • Giá bán: Liên hệ

- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Mã hàng Hình ảnh sản phẩm Tên sản phẩm Giá bán
GLC-SX-MMD Module Cisco GLC-SX-MMD Module Cisco GLC-SX-MMD Liên hệ
S003419 Module Quang SFP Cisco 10GBase-SR  SFP-10G-SR Module Quang SFP Cisco 10GBase-SR SFP-10G-SR 2.150.000 VND
Module quang GLC-LH-SMD
1000BASE-LX/LH SFP transceiver module  MMF/SMF  1310nm  DOM
 

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-LH-SMD

- Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD

- Loại sản phẩm: SFP ( mini-GBIC)

- Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ: sợi quang

- Công nghệ mạng: 1000Base-LX / LH

- Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet

- Giao diện cổng: 1 x LC/ PC Duplex 1000Base-LX/LH mạng

- Loại media hỗ trợ: Cáp quang

- Fiber Optic Cable chuẩn: 62,5 mm, 50 mm

- Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet 1000Base-

- Công nghệ mạng: LX / LH

- Lên đến 10km so với SMF @ 1Gbps

- 0 ° C - 70 ° C Nhiệt độ trường hợp vận hành

- Cisco SFP có thể được bảo vệ bởi SMARTnet

- Cisco GLC-LH-SM tuân thủ RoHS

Quý khách có thể mua Module quang qua 4 cách

- Hotline: 0946 74 29 29 - (083) 6 100 940
- Đặt mua hàng thông qua hệ thống https://phukiencongtrinh.com
- Mua hàng thông qua fanpage: https://www.facebook.com/saigonecom
- Mua hàng trực tiếp: 36/4A Tân Thới Nhất 12, Tân Thới Nhất, Quận 12, TPHCM
VĂN PHÒNG GIAO DỊCH
Vp Hà Nội

Địa chỉ: P2603-27A1, CC Green Star, 234 Phạm Văn Đồng, Bắc Tư Liêm, Hà Nội

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Biên Hòa - Đồng Nai

Địa chỉ: C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Long Thành - Đồng Nai

Địa chỉ: Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Long An

Địa chỉ: Lô A1-51 , Đường số 3, Khu Dân Cư Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An

SĐT: 0916 419 229

Vp Nghệ An

Địa chỉ: Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Bình Dương

Địa chỉ: 191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương

SĐT: 0946 742 929

Đồng Tháp

Địa chỉ: 62 Ngô Quyền, Cao Lãnh, Đồng Tháp

SĐT: 094 674 2929

Vũng Tàu

Địa chỉ: 187/13D, Lê Lợi, TP.Vũng Tàu

SĐT: 0899 450 865

Cần Thơ

Địa chỉ: Số 05, Lô 20, Võ Nguyên Giáp, Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

SĐT: 0896 487 419 - 089 645 0689

HCM

Địa chỉ: Chung cư Proper plaza 22/4 Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Tp HCM

SĐT: 0899 450 865 - 086 262 1459

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây