Đầu nối quang dây quang- hàn quang Đầu nối quang dây quang- hàn quang Đầu nối quang dây quang- hàn quang S005987
  • Đầu nối quang dây quang- hàn quang

  • 287 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S005987
  • Giá bán: Liên hệ

- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Mã hàng Hình ảnh sản phẩm Tên sản phẩm Giá bán
S004745 Đầu nối quang FC-FC Đầu nối quang FC-FC Liên hệ
S004743 Đầu nối quang SC-FC metal Đầu nối quang SC-FC metal 20.000 VND
S004741 Đầu nối quang SC-FC Đầu nối quang SC-FC Liên hệ
S004740 Đầu nối quang SC-SC Đầu nối quang SC-SC Liên hệ
S004736 Dao cắt thay thế  FC-6S Dao cắt thay thế FC-6S Liên hệ
S004735 Bộ nghề Thi Công Quang Bộ nghề Thi Công Quang Liên hệ
DXP-30D Máy đo công suất quang kèm bút soi 10km Máy đo công suất quang kèm bút soi 10km Liên hệ
FC-6S Dao cắt sợi quang FC-6S sợi Cleaver cắt cáp chính xác Dao cắt sợi quang FC-6S sợi Cleaver cắt cáp chính xác Liên hệ

Đầu nối quang dây quang- hàn quang

 - Fiber Type: Singlemode, multimode
 - Insertion Loss: < 0.1dB
 - Repeatability: <0.2 dB
noi quang 1 min
 
noi quang 2 min
 
noi quang 3 min
 
noi quang 4 min
noi quang 5 min


 - Operating temperature: -25 C ~ 85 C

Quý khách có thể mua Đầu nối quang FC-FC bằng cách

- Hotline: 0946 74 29 29 - (083) 6 100 940
- Đặt mua hàng thông qua hệ thống https://phukiencongtrinh.com
- Mua hàng thông qua fanpage: https://www.facebook.com/saigonecom
- Mua hàng trực tiếp: 36/4A Tân Thới Nhất 12, Tân Thới Nhất, Quận 12, TPHCM
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây