Đầu nối quang SC-FC metal Đầu nối quang SC-FC metal Đầu nối quang SC-FC metal S004743 Dụng cụ làm quang 20000 VND Số lượng: 0 Cái
  • Đầu nối quang SC-FC metal

  • 21 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S004743
  • Giá bán: 20.000 VND


Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Đầu nối quang SC-FC metal

 - Fiber Type: Singlemode, multimode
 - Insertion Loss: < 0.1dB
 - Repeatability: <0.2 dB
 - End face type: SC to FC and FC to SC
 - Operating temperature: -25 C ~ 85 C

Quý khách có thể mua Đầu nối quang SC<->SC metal bằng cách

- Hotline: 0946 74 29 29 - (083) 6 100 940
- Đặt mua hàng thông qua hệ thống https://phukiencongtrinh.com
- Mua hàng thông qua fanpage: https://www.facebook.com/saigonecom
- Mua hàng trực tiếp: 36/4A Tân Thới Nhất 12, Tân Thới Nhất, Quận 12, TPHCM
 
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây