Máy đo công suất quang kèm bút soi 10km Máy đo công suất quang kèm bút soi 10km Máy đo công suất quang kèm bút soi  DXP-30D
  • Máy đo công suất quang kèm bút soi 10km

  • 213 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: DXP-30D
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Mã hàng Hình ảnh sản phẩm Tên sản phẩm Giá bán
S004745 Đầu nối quang FC-FC Đầu nối quang FC-FC Liên hệ
S004743 Đầu nối quang SC-FC metal Đầu nối quang SC-FC metal 20.000 VND
S004741 Đầu nối quang SC-FC Đầu nối quang SC-FC Liên hệ
S004740 Đầu nối quang SC-SC Đầu nối quang SC-SC Liên hệ
S004736 Dao cắt thay thế  FC-6S Dao cắt thay thế FC-6S Liên hệ
S004735 Bộ nghề Thi Công Quang Bộ nghề Thi Công Quang Liên hệ
FC-6S Dao cắt sợi quang FC-6S sợi Cleaver cắt cáp chính xác Dao cắt sợi quang FC-6S sợi Cleaver cắt cáp chính xác Liên hệ
SKL-6C Dao cắt sợi quang SKL-6C sợi Cleaver cắt cáp chính xác" chống mẻ Dao cắt sợi quang SKL-6C sợi Cleaver cắt cáp chính xác" chống mẻ Liên hệ

Máy đo công suất quang kèm bút soi 

Máy đo công suất quang cầm tay  là thiết kế mới dành cho các chuyên gia kiểm tra và lắp đặt cáp quang.
–       Sử dụng kết hợp máy phát công suất quang cầm tay  để kiểm tra nhanh chóng và chính xác 2 loại Single Mode (đơn mode) và sợi Multi Mode (đa mode)
–        có kiểu dáng đẹp, cầm chắc tay và được thiết kế phù hợp với người sử dụng.

Hãy liên hệ ngay đễ được hỗ trợ giá tốt nhất cho dự án
 
VP TẠI TP HỒ CHÍ MINH
Q 12 : 46 Phan Văn Hớn, P Tân Thới Nhất, 
Q. Bình Thạnh : 41F/58 Đường Trục, Bình Lợi   
ĐT: 08 36 100 940 - Di động: 091 641 92 29
VP TẠI HÀ NỘI
P602, Cc Thôn lộc, Nhà số 1, Ngõ 355, Xuân Đỉnh, Từ Liêm             
Di động: 0946 742 929
VP TẠI TP VINH - NGHỆ AN
Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh  
Di động: 0916 419 229
VP TẠI LONG AN
51 Lô 1 , đường số 3, KDC Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An               
Di động: 0916 419 229
VP TẠI  ĐỒNG NAI
C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa
Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành,                       
ĐT: 08 3592 00 62  - Di động: 0916 419 229
VP TẠI BÌNH DƯƠNG
191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
Di động: 0946 742 929
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây