Module quang SFP 2 sợi 10G bước sóng 850nm, khoảng cách 300M - SFP+SR - HHD-GP8510-5-LC Module quang SFP 2 sợi 10G bước sóng 850nm, khoảng cách 300M - SFP+SR - HHD-GP8510-5-LC Module quang SFP 2 sợi 10G bước sóng 850nm, khoảng cách 300M - SFP+SR - HHD-GP8510-5-LC HHD-GP8510-5-LC Module quang 2 sợi 886000 VND Số lượng: 0 Cái
  • Module quang SFP 2 sợi 10G bước sóng 850nm, khoảng cách 300M - SFP+SR - HHD-GP8510-5-LC

  • 40 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HHD-GP8510-5-LC
  • Giá bán: 886.000 VND


Thương hiệu quang
 
Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Module quang SFP 2 sợi 10G bước sóng 850nm, khoảng cách 300M - SFP+SR - HHD-GP8510-5-LC tương thích với hầu hết các loại Switch trên thị trường như Cisco, HP, Alcatel...

Thông số kĩ thuật

Model Rate Bước Sóng Khoảng Cách Loại Cáp quang Connector Package Temp Source
HHD-GP8510-5-LC 10G 850nm 300M MM LC SFP+SR 0~70 VSCEL+PIN

Bạn có thể tham khảo thêm sản phẩm khác tại: Module Quang

 Từ khóa: khoảng cách
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây