Module quang SFP 2 sợi SM 1.25GB bước sóng 1310nm, khoảng cách 20km Module quang SFP 2 sợi SM 1.25GB bước sóng 1310nm, khoảng cách 20km Module quang 2 sợi SFP HHD-G3112-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền tải dữ liệu 1.25Gbps với khoảng cách lên đến 20km với bước sóng 1310nm HHD-G3112-20-LC
  • Module quang SFP 2 sợi SM 1.25GB bước sóng 1310nm, khoảng cách 20km

  • 1344 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HHD-G3112-20-LC
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Module quang 2 sợi SFP HHD-G3112-20-LC hỗ trợ truyền tải dữ liệu lên đến 1.25GB với bước sóng 1310nm với khoảng cách truyền tải dữ liệu lên đến 20km. Module quang 2 sợi SFP HHD-G3112-20-LC tương thích với hầu hết các loại Switch trên thị trường như Cisco, HP, Alcatel...

Thông số kĩ thuật

 
 Model  HHD-G3112-20-LC
 Tốc độ truyền dữ liệu  1.25Gbps
 Bước sóng  1310nm
 Khoảng cách truyền dữ liệu  20km
 Cổng kết nối quang  LC
 Loại tín hiệu  Single Mode
 Nguồn điện  3.3V

Bạn có thể tham khảo thêm sản phẩm khác tại: Module Quang

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây