Module Quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-120-LC Single Mode 120Km Module Quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-120-LC Single Mode 120Km Model: HHD-G3112-120-LC | Tốc độ: 1.25G | Khoảng cách truyền tải: 120Km | Loại cáp quang: Single Mode | Cổng kết nối LC | Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc | Giá rẻ cho đại lý, nhà thầu dự án, công trình HHD-G3112-120-LC Module quang 2 sợi 2410000 VND Số lượng: 0 Cái
  • Module Quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-120-LC Single Mode 120Km

  • 892 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HHD-G3112-120-LC
  • Giá bán: 2.410.000 VND


Thương hiệu quang
 
Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

CHI TIẾT VỀ MODULE QUANG 2 SỢI 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-120-LC

 MODEL  HHD-G3112-120-LC
 Loại cáp quang   Single Mode (SM)
 Tốc độ truyền tải  1.25G
 Bước sóng  1310nm
 khoảng cách truyền tải  102km
 Cổng kết nối  LC
 Nhiệt độ hoạt động  0~70 độ C
 Nguồn điện  3.3V
 Thương hiệu  GNET
 Bảo hành   2 Năm

Liên hệ ngay 0916 419 229 để mua được Module quang 2 sợi HHD-G3112-120-LC với giá tốt nhất. Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc bằng dịch vụ COD. Hỗ trợ giá rẻ nhất cho đại lý, nhà thầu dự án, công trình...

>>> Xem thêm sản phẩm khách tại: Module quang 2 Sợi


 
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây