Module quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-40-LC Single Mode 40km Module quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-40-LC Single Mode 40km Model: HHD-G3112-40-LC | Bước sóng: 1310nm | Tốc dộ: 1.25G | Khoảng cách truyền tải: 40Km | Loại cáp quang: Single Mode (SM) | Cổng kết nối: LC | Hàng luôn có sẵn | Giao hàng trên toàn quốc | Giá tốt cho đại lý, nhà thầu dự án... HHD-G3112-40-LC
  • Module quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-40-LC Single Mode 40km

  • 1060 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HHD-G3112-40-LC
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

CHI TIẾT VỀ MODULE QUANG 2 SỢI 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-40-LC Single Mode

 MODEL  HHD-G3112-40-LC
 Loại cáp quang  Single Mode (SM)
 Tốc độ truyền tải  1.25G
 Bước sóng  1310nm
 khoảng cách truyền tải  40km
 Cổng kết nối  LC
 Nhiệt độ hoạt động  0~70 độ C
 Nguồn điện  3.3V
 Thương hiệu  GNET
 Bảo hành   2 Năm

Liên hệ ngay 0916 419 229 để mua được Module quang 2 sợi HHD-G3112-40-LC Single Mode với giá tốt nhất. Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc bằng dịch vụ COD. Hỗ trợ giá rẻ nhất cho đại lý, nhà thầu dự án, công trình...

>>> Xem thêm sản phẩm khách tại: Module quang 2 Sợi

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây