Module Quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-60-LC Single Mode 60km Module Quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-60-LC Single Mode 60km Model: HHD-G3112-60-LC | Tốc độ: 1.25G | Bước sóng: 1310nm | Khoảng cách truyển dữ liệu 60km | Loại cáp quang: Single Mode(SM) | Cổng kết nối LC | Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc | Giá tốt nhất cho đại lý, nhà thầu dự án, công trình... HHD-G3112-60-LC
  • Module Quang 2 sợi 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-60-LC Single Mode 60km

  • 1009 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HHD-G3112-60-LC
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

CHI TIẾT VỀ MODULE QUANG 2 SỢI 1.25G SFP TRANSCEIVER HHD-G3112-60-LC

 MODEL  HHD-G3112-60-LC
 Loại cáp quang   Single Mode (SM)
 Tốc độ truyền tải  1.25G
 Bước sóng  1310nm
 khoảng cách truyền tải  60km
 Cổng kết nối  LC
 Nhiệt độ hoạt động  0~70 độ C
 Nguồn điện  3.3V
 Thương hiệu  GNET
 Bảo hành   2 Năm
 Switch tương thích  TP-LINK, D-LINK, BD COM, Cisco, HP...

Liên hệ ngay 0916 419 229 để mua được Module quang 2 sợi HHD-G3112-60-LC với giá tốt nhất. Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc bằng dịch vụ COD. Hỗ trợ giá rẻ nhất cho đại lý, nhà thầu dự án, công trình...

>>> Xem thêm sản phẩm khách tại: Module quang 2 Sợi

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây