Cáp quang AMP Multimode 8FO - OM2 Cáp quang AMP Multimode 8FO - OM2 Cáp quang AMP multimode 8Fo hay còn gọi là cáp quang amp đa mốt 8fo. 8 sợi, 8 lõi, 8 core. P/N: 1-1427433-2. Tên tiếng anh: AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket. Bên trong cáp quang có 8 sợi quang học làm bằng chất liệu thủy tinh. Cáp có 8 sợi quang AMP multimode 50/125µm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640

 

S004465
  • Cáp quang AMP Multimode 8FO - OM2

  • 1052 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S004465
  • Giá bán: Liên hệ

- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Cáp quang  AMP Multimode 8 sợi - OM2

Cáp quang AMP multimode 8Fo hay còn gọi là cáp quang AMP đa mốt 8fo, cáp quang AMP Multimode 8 sợi, cáp quang AMP Multimode 8 lõi, cáp quang AMP Multimode 8 core.

P/N: 1-1427433-2.

Tên tiếng anh: AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, MM 50/125µm, Armored Jacket.

Bên trong cáp quang có 8 sợi quang học làm bằng chất liệu thủy tinh. Cáp có 8 sợi quang AMP multimode 50/125µm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640

Thông số kỹ thuật của cáp quang Cáp quang AMP multimode 8Fo, 8 sợi, 8 core, 8 lõi

  Multimode
50/125 µm
(850nm/1300nm)
Multimode
62.5/125 µm
(850nm/1300nm)
 Suy hao tối đa  3.5/1.5 dB/km  3.5/1.0 dB/km
 Băng thông OFL  500/500 MHz­/km  200/500 MHz­/km
 Băng thông 850nm Laser  Not Applicable  Not Applicable
 Khoảng cách 1000BASE-SX  2-600 m  2-300 m
 Khoảng cách 1000BASE-LX  2-600 m  2-550 m
 Khoảng cách 10GBASE-SR  2-82 m  2-33 m
 Khoảng cách 10GBASE-LX4  2-300 m  2-300 m
 
Vận hành Thi công Lưu giữ
-40°C đến +70°C -20°C đến +60°C -40°C đến +70°C
(-40°F đến +160°F) (-22°F đến +140°F) (-40°F đến +160°F)

 

Loại cáp Số Fiber Nominal O.D.
mm (in)
Trọng lượng
kg/km (lbs/1000ft)
Sức căng cho phép Bán kính cong tối thiểu
Thi công
N (lbf)
Cố định
N (lbf)
Thi công
mm (in)
Cố định
mm (in)
Armored              
8 10.7 (0.42) 120 (78) 2700 (600) 890 (200) 214 (8.4) 107 (4.2)

✅ Xem thêm mẫu dây cáp quang Multimode tại: Dây cáp quang Multimode
VĂN PHÒNG GIAO DỊCH
Vp Hà Nội

Địa chỉ: P2603-27A1, CC Green Star, 234 Phạm Văn Đồng, Bắc Tư Liêm, Hà Nội

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Biên Hòa - Đồng Nai

Địa chỉ: C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Long Thành - Đồng Nai

Địa chỉ: Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Long An

Địa chỉ: Lô A1-51 , Đường số 3, Khu Dân Cư Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An

SĐT: 0916 419 229

Vp Nghệ An

Địa chỉ: Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh

SĐT: 0946 74 29 29

Vp Bình Dương

Địa chỉ: 191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương

SĐT: 0946 742 929

Đồng Tháp

Địa chỉ: 62 Ngô Quyền, Cao Lãnh, Đồng Tháp

SĐT: 094 674 2929

Vũng Tàu

Địa chỉ: 187/13D, Lê Lợi, TP.Vũng Tàu

SĐT: 0899 450 865

Cần Thơ

Địa chỉ: Số 05, Lô 20, Võ Nguyên Giáp, Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

SĐT: 0896 487 419 - 089 645 0689

HCM

Địa chỉ: Chung cư Proper plaza 22/4 Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Tp HCM

SĐT: 0899 450 865 - 086 262 1459

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây