Fiber patchcord OM4 2-fiber (OFNR) Std. IL - 3m Fiber patchcord OM4 2-fiber (OFNR) Std. IL - 3m Fiber patchcord OM4 2-fiber (OFNR) Std. IL - 3m FZ2ERLNSNSNM003 Thiết bị Panduit 830.000 VND Số lượng: 0 Cái
  • Fiber patchcord OM4 2-fiber (OFNR) Std. IL - 3m

  • 16 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: FZ2ERLNSNSNM003
  • Giá bán: 830.000 VND


Thương hiệu
 
Số lượng

- Bạn muốn thi công lắp đặt camera quan sát ở tphcm xin vui lòng liên hệ 0946 742 929

- Giá trên website chỉ để tham khảo. Gọi 0946 74 29 29 để có giá tốt hơn

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Fiber patchcord OM4 2-fiber (OFNR) Std. IL - 3m

Màu cáp: Aqua
Kết nối 1 Loại: LC Duplex
Loại kết nối 2: SC Duplex
Cáp quang Cỡ: 1.6mm
Khả năng tương thích bằng sợi quang: OM4 10 GbE 50 / 125μm
Số lượng sợi: 2
Loại sợi: Đa cực
Xếp hạng về tính dễ cháy: Riser (OFNR)
Chiều dài (ft): 9.84
Chiều dài (m): 3
Hiện tại sản phẩm đang được bán tại SÀI GÒN COM 
Đặt hàng ngay
Hãy gọi ngày đến số 0946 74 29 29 để được thông báo tình hạng trong kho
 
Hãy liên hệ ngay đễ được hỗ trợ giá tốt nhất cho dự án
Rất mong được chọn là nhà cung cấp cho dự án của bạn

 
VP TẠI TP HỒ CHÍ MINH
Q 12 : 36/4 Trường chinh, P Tân Thới Nhất, 
Q. Bình Thạnh : 41F/58 Đường Trục, Bình Lợi   
ĐT: 08 36 100 940 - Di động: 091 641 92 29
VP TẠI HÀ NỘI
P602, Cc Thôn lộc, Nhà số 1, Ngõ 355, Xuân Đỉnh, Từ Liêm             
Di động: 0946 742 929
VP TẠI TP VINH - NGHỆ AN
Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh  
Di động: 0916 419 229
VP TẠI LONG AN
51 Lô 1 , đường số 3, KDC Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An               
Di động: 0916 419 229
VP TẠI  ĐỒNG NAI
C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa
Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành,                       
ĐT: 08 3592 00 62  - Di động: 0916 419 229
VP TẠI BÌNH DƯƠNG
191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
Di động: 0946 742 929
 Từ khóa: Std IL 3m
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây