Bóng đèn LED Bulb trụ Rạng Đông 40W | TR120N1/40W.H Bóng đèn LED Bulb trụ Rạng Đông 40W | TR120N1/40W.H TR120N1/40W.H là bóng đèn LED Bulb trụ được sản xuất bởi Rạng Đông với công suất 40W ánh sáng trắng và vàng thích hợp lắp đặt nhà tắm, phòng ngủ, phòng khách, bếp, ban công...và chiếu sáng trang trí TR120N1/40W.H 0 VND Số lượng: 10 Cái
  • Bóng đèn LED Bulb trụ Rạng Đông 40W | TR120N1/40W.H
  • 1976 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: TR120N1/40W.H
  • Giá bán: Liên hệ
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Chip LED SamSung - Hàn Quốc
Công suất 40W
Điện áp 220V - 50Hz
Góc chiếu sáng 180 độ
Chất liệu Nhôm nhựa
Quang thông 3800/3400lm
Hiệu suất sáng 95/85 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/3000k
Hệ số trả màu(CRI) 83
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ     40kWh
Tuổi thọ 20.000 giờ (50.000 lần bật/tắt)
Kích thước 120x208mm