Đèn LED âm đất 12W MPE LUG2-12T/V (Màu Bạc) Đèn LED âm đất 12W MPE LUG2-12T/V (Màu Bạc) LUG2-12T/V là mẫu đèn LED tâm đất màu bạc 12w được sản xuất bởi MPE thích hợp lắp đặt âm đất chiếu sáng sân vườn, quảng trường, nhà hàng, quán cafe, nhà ở... Hàng có sẵn ở kho TPHCM LUG2-12T/V 0 VND Số lượng: 10 Cái
  • Đèn LED âm đất 12W MPE LUG2-12T/V (Màu Bạc)
  • 1535 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: LUG2-12T/V
  • Giá bán: Liên hệ
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Mã sản phẩm LUG2-12T/V
Thương hiệu MPE
Công suất 12W
Ánh sáng Trắng/Vàng
Quang thông 960 lm
Chip LED SMD 2835
Điện áp 110-240VAC
Góc chiếu 24º, 36º, 56º
Tuổi thọ 30.000 giờ
CRI >80
Kích thước đục lỗ Ø168mm
Kích thước đèn Ø180mm x 125mm