Thiết bị chuyển đổi quang 1 kênh Sử dụng cho Camera : AHD CVI TVI - 1080P 2M-3M và dòng analog Thiết bị chuyển đổi quang 1 kênh Sử dụng cho Camera : AHD CVI TVI - 1080P 2M-3M và dòng analog Thiết bị chuyển đổi quang 1 kênh Sử dụng cho Camera : AHD CVI TVI - 1080P 2M-3M và dòng analog G1V-TVI-CVI-AHD-20 THIẾT BỊ QUANG 870000 VND Số lượng: 0 Cái
  • Thiết bị chuyển đổi quang 1 kênh Sử dụng cho Camera : AHD CVI TVI - 1080P 2M-3M và dòng analog

  • 300 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: G1V-TVI-CVI-AHD-20
  • Giá bán: 870.000 VND


Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Thiết bị chuyển đổi quang 1 kênh Sử dụng cho Camera : AHD CVI TVI - 1080P- 2Mp-3Mp và dòng analog

- Bộ chuyển đổi  Video sang quang được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
- Bộ chuyển đổi video/quang 1 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét.
Tính năng bộ chuyển Video/Quang 1 kênh G1V-TVI-CVI-AHD-20
- Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone
- Chất lượng cao, hoạt động ổn định
- Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode
- Truyền dẫn dữ liệu 1 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km
- Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
- Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
- Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm
- Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
- Nguồn cấp: DC5V

Bộ chuyển đổi quang 1 kênh

Hãy liên hệ ngay đễ được hỗ trợ giá tốt nhất cho dự án nhé
 
VP TẠI TP HỒ CHÍ MINH
Q 12 : 46 Phan Văn Hớn, P Tân Thới Nhất, 
Q. Bình Thạnh : 41F/58 Đường Trục, Bình Lợi   
ĐT: 08 36 100 940 - Di động: 091 641 92 29
VP TẠI HÀ NỘI
P602, Cc Thôn lộc, Nhà số 1, Ngõ 355, Xuân Đỉnh, Từ Liêm             
Di động: 0946 742 929
VP TẠI TP VINH - NGHỆ AN
Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh  
Di động: 0916 419 229
VP TẠI LONG AN
51 Lô 1 , đường số 3, KDC Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An               
Di động: 0916 419 229
VP TẠI  ĐỒNG NAI
C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa
Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành,                       
ĐT: 08 3592 00 62  - Di động: 0916 419 229
VP TẠI BÌNH DƯƠNG
191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
Di động: 0946 742 929
 Từ khóa: video converter quang
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây