Fiber Pigtail NK 1-fiber OM3 LC Pigtail - 1m Fiber Pigtail NK 1-fiber OM3 LC Pigtail - 1m Fiber Pigtail NK 1-fiber OM3 LC Pigtail - 1m NKFPX1BN1NNM001 Thiết bị Panduit 220.000 VND Số lượng: 0 Cái
  • Fiber Pigtail NK 1-fiber OM3 LC Pigtail - 1m

  • 14 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: NKFPX1BN1NNM001
  • Giá bán: 220.000 VND


Thương hiệu
 
Số lượng

- Bạn muốn thi công lắp đặt camera quan sát ở tphcm xin vui lòng liên hệ 0946 742 929

- Giá trên website chỉ để tham khảo. Gọi 0946 74 29 29 để có giá tốt hơn

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Fiber Pigtail NK 1-fiber OM3 LC Pigtail - 1m

Fiber Count: 1
Connector 1 Type: LC Simplex
Connector 2 Type: Pigtail
Cable Length Range: 0-9 m (0-32 ft)
Length (ft.): 3
Length (m): 1
Cable Color: Aqua
Application: Provide interconnect and cross-connect of applications in entrance facilities, telecommunications rooms, data centers, and at the desk.
Assembly Length Range: 0-9 m (0-32 ft)
Fiber Type: OM3
Standards: TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International), TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A, FOCIS -2, -3, and -10
Hiện tại sản phẩm đang được bán tại SÀI GÒN COM 
Đặt hàng ngay
Hãy gọi ngày đến số 0946 74 29 29 để được thông báo tình hạng trong kho
 
Hãy liên hệ ngay đễ được hỗ trợ giá tốt nhất cho dự án
Rất mong được chọn là nhà cung cấp cho dự án của bạn

 
VP TẠI TP HỒ CHÍ MINH
Q 12 : 36/4 Trường chinh, P Tân Thới Nhất, 
Q. Bình Thạnh : 41F/58 Đường Trục, Bình Lợi   
ĐT: 08 36 100 940 - Di động: 091 641 92 29
VP TẠI HÀ NỘI
P602, Cc Thôn lộc, Nhà số 1, Ngõ 355, Xuân Đỉnh, Từ Liêm             
Di động: 0946 742 929
VP TẠI TP VINH - NGHỆ AN
Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh  
Di động: 0916 419 229
VP TẠI LONG AN
51 Lô 1 , đường số 3, KDC Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An               
Di động: 0916 419 229
VP TẠI  ĐỒNG NAI
C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa
Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành,                       
ĐT: 08 3592 00 62  - Di động: 0916 419 229
VP TẠI BÌNH DƯƠNG
191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
Di động: 0946 742 929
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây