  • Thiết bị Router CCR1016-12G cân bằng tải, công suất lớn
  • 2759 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: CCR1016-12G
  • Giá bán: 28.600.000 VND
  • Thương hiệu mạng:
Thương hiệu mạng
Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Thiết bị Router CCR1016-12G
• CCR1016-12G là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất.
 Đặc tả
• CPU :       1.2 GHz
• RAM :      2 GHz
• Bộ nhớ Cards :   1
• Cổng Ethernet 10/100/1000 : 12
• Cổng USB      :   có
• Số CPU core:   16
• Throughput : 9 Gbps có thể đạt 2000 Kết
nối  đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối
• Phụ kiện: Nguồn Adapter  12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af