Bóng đèn LED Bulb trụ nhôm đúc Rạng Đông 60W | TR140/60W Bóng đèn LED Bulb trụ nhôm đúc Rạng Đông 60W | TR140/60W TR140/60W là bóng đèn LED Bulb trụ nhôm đúc được sản xuất bởi Rạng Đông với công suất 60W với ánh sáng trắng và vàng thích hợp lắp đặt nhà tắm, phòng ngủ, phòng khách, bếp, ban công...của căn hộ, nhà xưởng TR140/60W 0 VND Số lượng: 10 Cái
  • Bóng đèn LED Bulb trụ nhôm đúc Rạng Đông 60W | TR140/60W
  • 1667 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: TR140/60W
  • Giá bán: Liên hệ
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Chip LED SamSung - Hàn Quốc
Công suất 60W
Điện áp 220V - 50Hz
Góc chiếu sáng 180 độ
Chất liệu Nhôm đúc
Quang thông 6000/5500 lm
Hiệu suất sáng 93/90 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/3000k
Hệ số trả màu(CRI) 80
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ     60kWh
Tuổi thọ 20.000 giờ (50.000 lần bật/tắt)
Kích thước 140x231mm