Bóng đèn LED Bulb tròn Rạng Đông 15W | A80N1/15W.H Bóng đèn LED Bulb tròn Rạng Đông 15W | A80N1/15W.H A80N1/15W.H là bóng đèn LED Bulb tròn được sản xuất bởi Rạng Đông với công suất 15W ánh sáng trắng và vàng thích hợp lắp đặt nhà tắm, phòng ngủ, phòng khách, bếp, ban công... A80N1/15W.H Đèn LED Rạng Đông 111000 VND Số lượng: 10 Cái
  • Bóng đèn LED Bulb tròn Rạng Đông 15W | A80N1/15W.H
  • 2390 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: A80N1/15W.H
  • Giá bán: 111.000 VND
Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Chip LED SamSung - Hàn Quốc
Công suất 15W
Điện áp 220V - 50Hz
Góc chiếu sáng 200 độ
Bộ tỏa nhiệt Chất liệu nhôm bọc nhựa, tỏa nhiệt tối ưu, đảm bảo an toàn điện và gia tăng tuổi thọ
Cover đèn Làm bằng nhựa PC cao cấp có độ thấu quang cao, đảm bảo hiệu quả chiếu sáng tối đa
Quang thông 1350/1270lm
Hiệu suất sáng 90/85 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/3000k
Hệ số trả màu(CRI) 83
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ     15kWh
Tuổi thọ 20.000 giờ (50.000 lần bật/tắt)
Kích thước 80x155mm
Hảm lượng thủy ngân 0
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Đui đèn E27
Thương hiệu Rạng Đông
Ứng dụng Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ: phòng khách, phòng ngủ, phòng vệ sinh, bếp, ban công,...
Chiếu sáng trang trí tại các cửa hàng, nhà hàng, khu vui chơi,........
 Từ khóa: Đèn LED Bulb, Đèn LED 15W