Bộ bóng đèn LED tuýp thủy tinh 18W 1m2 trúc nâu ánh sáng trắng ELINK EMO-121-18TT Bộ bóng đèn LED tuýp thủy tinh 18W 1m2 trúc nâu ánh sáng trắng ELINK EMO-121-18TT EMO-121-18TT là bộ bóng đèn LED tuýp thủy tinh trúc nâu 18W 1m2 ánh sáng trắng sản xuất bởi ELINK thích hợp lắp đặt chiếu sáng phòng khách, phòng ăn, phòng bếp, phòng ngủ... EMO-121-18TT Đèn LED ELINK 240100 VND Số lượng: 10 Cái
  • Bộ bóng đèn LED tuýp thủy tinh 18W 1m2 trúc nâu ánh sáng trắng ELINK EMO-121-18TT
  • 2721 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: EMO-121-18TT
  • Giá bán: 240.100 VND 343.000 VND
Số lượng
Cái
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT
+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú
+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá
+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy
Mã sản phẩm EMO-121-18TT
Màu ánh sáng Trắng
Điện áp 150 - 250VAC - 50Hz
Công suất 18W