Dây nhảy quang Belden LC-SC kép 2.0mm, Multimode OM3, 2m Dây nhảy quang Belden LC-SC kép 2.0mm, Multimode OM3, 2m Dây nhảy quang Belden LC-SC kép 2.0mm, Multimode OM3, 2m PF3LDSD002MR2XA
  • Dây nhảy quang Belden LC-SC kép 2.0mm, Multimode OM3, 2m

  • 284 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: PF3LDSD002MR2XA
  • Giá bán: Liên hệ

- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Mã hàng Hình ảnh sản phẩm Tên sản phẩm Giá bán
S005364 Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC duplex   dài 3 m Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC duplex dài 3 m Liên hệ
S004739 BỘ CHIA QUANG 1 ra 8 BỘ CHIA QUANG 1 ra 8 Liên hệ
S004737 BỘ CHIA QUANG 1 ra 4 BỘ CHIA QUANG 1 ra 4 Liên hệ
S004324 Dây nhảy quang SC-SC singlemode simplex 3 mét: - AMP Dây nhảy quang SC-SC singlemode simplex 3 mét: - AMP Liên hệ
S004323 Dây nhảy quang SC-LC singlemode simplex 3 mét - AMP Dây nhảy quang SC-LC singlemode simplex 3 mét - AMP Liên hệ
1x2 FC/FC Bộ Splitter quang: FC 1 ra 2 Bộ Splitter quang: FC 1 ra 2 180.000 VND
FC-FC Dây nhảy đơn sợi FC-FC  dài 3 m Dây nhảy đơn sợi FC-FC dài 3 m 45.000 VND
FC-SC Dây nhảy đơn sợi FC-SC   dài 3 m Dây nhảy đơn sợi FC-SC dài 3 m Liên hệ
Dây nhảy quang Belden LC-SC kép 2.0mm, Multimode OM3, 2m
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây