Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P , khoảng cách 20km HL-4V-20TR-1080P
  • Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P

  • 273 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HL-4V-20TR-1080P
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P danh cho camera , khoảng cách 20km


Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km.
Bộ chuyển đổi Quang 4 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có độ phân giải từ 1.0 đến 1.3 Megapixel
Bộ chuyển đổi Quang video 4 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
Chuyển đổi quang camera AHD/CVI/ TVI thông qua cáp quang
Bộ chuyển Video sang quang GSH-4VCVI-S
Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
Được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
kết nối quang 4 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
Bước sóng : 1310/1550 nm
Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế.
 Bảo hành chính hãng : 1 năm

Hãy liên hệ ngay đễ được hỗ trợ giá tốt nhất cho dự án
 
VP TẠI TP HỒ CHÍ MINH
Q 12 : 46 Phan Văn Hớn, P Tân Thới Nhất, 
Q. Bình Thạnh : 41F/58 Đường Trục, Bình Lợi   
ĐT: 08 36 100 940 - Di động: 091 641 92 29
VP TẠI HÀ NỘI
P602, Cc Thôn lộc, Nhà số 1, Ngõ 355, Xuân Đỉnh, Từ Liêm             
Di động: 0946 742 929
VP TẠI TP VINH - NGHỆ AN
Số 26 Trương Văn Lĩnh- Khối Yên Sơn - P. HÀ Huy Tập - Tp.Vinh  
Di động: 0916 419 229
VP TẠI LONG AN
51 Lô 1 , đường số 3, KDC Mỹ Hạnh, Đức Hòa, Long An               
Di động: 0916 419 229
VP TẠI  ĐỒNG NAI
C178, Tổ 2, Kp3, Long Bình,Biên Hòa
Số 14 - Khu Phố 4, Ấp 8, An Phước, Long Thành,                       
ĐT: 08 3592 00 62  - Di động: 0916 419 229
VP TẠI BÌNH DƯƠNG
191 Đồng Cây Viết, KP2, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
Di động: 0946 742 929
 Từ khóa: khoảng cách
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây