Bộ chuyển đổi Quang to Mạng Lan 2 kênh RJ45 Bộ chuyển đổi Quang to Mạng Lan 2 kênh  RJ45 Bộ chuyển đổi Quang to Mạng Lan 2 kênh RJ45  S004728 Bộ chuyển đổi quang điện 1000000 VND Số lượng: 0 Bộ
  • Bộ chuyển đổi Quang to Mạng Lan 2 kênh RJ45

  • 8 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S004728
  • Giá bán: 1.000.000 VND


Số lượng
Bộ
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Bộ chuyển đổi Quang to Mạng Lan 2 kênh RJ45 

 - Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu Fast connect SC
 - Ngõ ra: 2 PORT RJ45 Lan 10/100Mbps
 - Support: IIEEE 802.3, IEEE 802.3u and 100Base-FX standard data transfer rate of 10/100Mbps of
   full or half duplex operating mode 
 - EMI certification: CE, FCC, VCCI, C -Tick
 - Optical wavelength 1310nm 1550nm 
 - Transmission distance 25Km 
 - Maximum emission power of -12.0 dBm 
 - Minimum transmit optical power -19.0 dBm 
 - Sensitivity -34.0 dBm 
 - Optical fiber link loss 15.0 dBm

Quý khách có thể mua bộ chuyển đổi Quang to Mạng Lan 2 kênh RJ45 qua 4 cách

- Hotline: 0946 74 29 29 - (083) 6 100 940
- Đặt mua hàng thông qua hệ thống https://phukiencongtrinh.com
- Mua hàng thông qua fanpage: https://www.facebook.com/saigonecom
- Mua hàng trực tiếp: 36/4A Tân Thới Nhất 12, Tân Thới Nhất, Quận 12, TPHCM
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây