Chuyển đội quang điện HHD-120G-20 Converter 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC - Single mode & Multimode Chuyển đội quang điện  HHD-120G-20 Converter 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC - Single mode & Multimode Bộ chuyển đội quang điện  HHD-120G-20 Converter 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC - Single mode & Multimode HHD-120G-20
  • Chuyển đội quang điện HHD-120G-20 Converter 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC - Single mode & Multimode

  • 92 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HHD-120G-20
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy


điện  HHD-120G-20Bộ chuyển đội quang

Phân phối thiêt quang điện

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode & Multimode)
( Bảo hành chính hãng : 2 năm)
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây