Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber- Multi mode 2 Sợi quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber- Multi mode 2 Sợi quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber- Multi mode 2 Sợi quang GNC-1211S-20
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber- Multi mode 2 Sợi quang

  • 77 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: GNC-1211S-20
  • Giá bán: Liên hệ

Thương hiệu quang
 
- Giá trên đây mang tính chất tham khảo, Giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
- Vui lòng liên hệ 0916 419 229 hoặc 0946 74 29 29 hoặc qua email: saigoncom1@gmail.com để nhận được báo giá cho đại lý và giá sỉ

CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT

+ Cung cấp sản phẩm chính hãng đa dạng và phong phú

+ Luôn luôn giá rẻ và thường xuyên có khuyến mãi giảm giá

+ Dịch vụ bảo hàng tân nơi nhanh chóng tận tụy

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber- Multi mode 2 Sợi quang

Báo giá có thể tăng giảm mà chúng tôi chưa kịp cập nhật vui lòng call để có giá tốt nhất cho số lượng. 


Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (2 Sợi quang) 
– Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm
–  Multi-mode: 2 km; Single-mode:20km;
– Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
– One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)
SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm)
– Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
– Khoảng cách truyền 2Km. Multi-Mode
– Truyền dẫn 20KM . Singe- Mode

( Bộ gồm 1 chiếc, 1 Adapter 5V-2A)

( Bảo hành chính hãng : 12 tháng )

CONVERTER QUANG (Đầy đủ CO,CQ)

Phân phối thiêt bị  quang
 
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây